Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Alienware M18 R1 – 2023
70.000.000 ₫
83.500.000 ₫
-16%
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i9-13980H (24 Core, 36 Thread 36MB Cache, up to 5.6GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 32GB DDR5 5200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 64GB DDR4 5200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 1TB M2 NVMe | Hỗ trợ 4 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 13th Gen Intel® Processors |
Nvidia GeForce RTX 4090 (16GB) | |
| Màn hình | 18" QHD+ (2560 x 1600px) 165Hz |
18" FHD+ (1920 x 1080px) 240Hz | |
| Thông số khác | 16:10, 500Nits, 100% sRGB |
| Trọng Lượng | 4.04kg |
| Kích Thước | 410mm x 319mm x 26.7mm |
| Pin | Dung lượng 97WHr |
| Cổng kết nối | 3x Type C, 3x USB, 1x HDMi, 1x Mini DPP, 1x LAN, 1x SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.