Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Acer Swift 3 SF314 511 55QE
13.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1135G7 (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.2GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 3200Mhz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:09, 400Nits, 60% sRGB |
| Trọng lượng | 1.19kg |
| Kích thước | 322mm x 212mm x 15.9mm |
| Pin | Dung lượng 56WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |


















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.